53 ตอบกลับ

กินครั้งแรกอ้วกค่ะพอครั้งต่อไปไม่เป็นไรค่ะ

อดทนหน่อยนะค่ะเป็นยาบำรุงเลือดหลังคลอดค่ะ

VIP Member

ลองกินก่อนนอนคะตอนเราท้องหมอให้กินก่อนนอน

อ้วกค่ะ เเต่เปลี่ยนมากินก่อนนอนหลับสบาย😂

กินห่างจากนมประมาน2ชั่วโมง​จะได้ไม่อ้วกค่ะ

ยาพวกนี้คุนหมอห้ามกินพร้อมนมอยู่แล้วนะ.. เขาให้กินห่างจากนม2ชั่วโมงค่ะ.. เพาะนมจะทำให้ยามีสารอาหารน้อยนะ..

บ้านนี้อวกค่ะ เปลี่ยนมากินก่อนนอนแทน ค่ะ

ทานทุกวันคะไม่อวก จนหมดห้ากระปุกแล้วคะ

บ้านนี้กินตัวไหนไม่ใด้เลยค่ะอ้วนตลอด

กินแล้วไม่เป้นไรจ้าา​ เหมือนยาทั่วไป

สอบถามค่ะ กินเวลาไหนค่ะพึ่งได้มาวันนี้

ทานหลังอาหารเช้าค่ะแม่