7 ตอบกลับ

บ้านนี้ 4 สิงหาค่ะ ปวดหลัง ท้องแข็งบ่อย ปวดตจิมิบ่อย ปวดร้าวตรงง่ามขาหนีบด้วยค่ะ เพราะเดินและยืนบ่อย

VIP Member

บ้านนี้25สิงหา ตอนนี้คือปวดท้อง เจ็บร้าวลงขา ท้องแข็งบ่อยมาก ควาดว่าจไม่น่าถึงกำหนด ตอนนี้32weekค่ะ

บ้านนี้ไม่ร้าวค่ะ แต่ยืน เดินมากไม่ได้หน่วงท้อง หนักไปหมด ท้องแข็งเป็นพักๆ

บ้านนี้ปวดร้าวมากค่ะ ไม่ค่อยหน่วงเท่าไหร่แต่แข็งบ่อยจนบางทีก้กังวลว่าจะคลอดรึป่าวเพราะท้องแรกค่ะ

VIP Member

2สิงหา​ เริ่มมีอาการปวดร้าวจิมิแปลบๆบางครั้ง

นอนไม่ค่อยหลับเลยค่ะ ตื่นมาฉี่กลางดึกตลอด

2สิงหา​ ปวดจิมิ​ ปวดหลังมากๆเลยค่ะ

VIP Member

7สิงหา ปวดหลัง ปวดแคมขา