96 ตอบกลับ

VIP Member

18 กุมภาค่ะ. ดิ้นเก่งมาก. บางทีอิแม่นั่งทำงานอยู่ต้องได้นิ่งหยุดก่อนเพราะน้องดิ้นจนจุกเลยค่ะ 😅😅 ตอนกลางคืนก้กว่าจะได้นอน.

เหมือนกันเลยค๊า555 ไม่ว่าจะทำอะไรยุ เวลาเขาดิ้นต้องหยุดทุกอย่าง

7 ก.พ.63 ดิ้นโหดมาก ยิ่งถ้าได้ยินเสียงพ่อแล้วล่ะก็ ไม่ต้องเป็นทำอะไรกันพอดี จะเล่นกันอย่างเดียวเลยจ้า

คุยกันบ่อยๆ เด็กจะจำเสียงได้ค่ะ

กำหนดผ่า กุมภา เหมือนกันค่ะ แต่ไม่แน่ว่า วันที่เท่าไหร่ และยังไม่รู้ว่าเป็นเพศไหนค่ะ ลุ้นอยู่ค่ะ

กำหนดคลอด 1 กพ. ค่ะ ดิ้นแรง ดิ้นเก่งมาก ถ้าเปิดเพลงตื๊ดๆ ยิ่งดิ้น 😆

ป้าแถวบ้านที่บอกว่าคลอดเดือนกุมภาก็บ่นว่าลูกดิ้นแรงอยู่บ่อย ๆ นะ

กลัวจังค่ะ น้องดิ้นเบาลงๆ บางวันไม่ดิ้น บางทีไม่ดิ้น3-4วัน ก้นึกว่าลูกเสีย แต่อีกวันลูกก้ดิ้น หมอบอกรกต่ำ ซาวยังไม่เห้นแขนขาน้อง น้องอาจพิการ กังวนมากๆค่ะ

23 ก.พ จ้า ลูกบ้านนี้ดิ้นแรงดิ้นเก่งมาก เล่นมากกว่านอนด้วยจ้า

VIP Member

9​ กุมภา​ 63​ เหมือนกันค่ะ​ ดิ้นเเรงมากค่ะ​ ทั้งเจ็บทั้งจุก​😂

มากๆเลยคะ ดิ้นทีนี้ชอบรากไปมาก แม่ถึงกับน้ำตาไหล555

10 ก.พ ค่ะ ดิ้นแล้วจ้า บางทีดิ้นแรงมาก น้ำตาแม่แทบเล็ด

15กพ.ดิ้นเก่งมากค่ะ ยิ่งกลางคืนจะดิ้นหนักเป็นพิเศษ😂

11กพ.ลูกชายค่ะ ดิ้นแล้ว เอามือลูบก็ดิ้นตอบขี้เล่นมาก

บ้านนี้เวลาอิพ่อเขาอยู่จะไม่ดิ้นเลยจ้า555