26 ตอบกลับ

กำหนด5กรกฎา67 ค่ะ ไปหาหมอตอน7w หมอยังไม่ยอมซาวให้เลยค่ะบอกซาวตอนนี้ก็ยังไม่เห็นอะไร ให้รอ3สัปดาห์ เรานี่ลุ้นนับวันทุกวันอยากซาวไวไว

แม่อย่ากังวลมากนะจ้า

ของเราตอนนี้7วีค4วัน เจอแต่ถุงตั่งครรภ์กับไข่แดงคะ หมอนัดพรุ่งนี้ รอลุ้นเหมือนกันว่าเจอน้องไหม

ของทรายวันนี้ได้7วีค1วันคะ รอซาวอีกที7ธันวา แอบลุ้น ว่าจะเจอเจ้าหนูไหม

5วีคเป๊ะ เจอแต่ถุงตั้งครรภ์เหมือนกันค่ะ อีกอาทิตย์ไปซาวใหม่ เริ่มได้ยินหัวใจจ้า ตอน6วีคเป๊ะ

ดีใจด้วยนะจ้ส

บ้านกำหนดคลอด 4 ก.ค.67 พึ่งไปซาวมาค่ะเห็นหัวใจเต้นแล้ว แต่แม่มีภาวะเสี่ยงแท้งคุกคาม

สู้ๆคะคุณแม่

ทางนี้5w6dไปฝากครรภ์มาแล้ว แต่หมอไม่ซาวนะค่ะหมอนัดซาวทีเดียวคือ20เดือน12น่าจะ9-10wพอดี

หมอกลัวซาวแล้วไม่เห็นแล้วเราจะเครียดค่ะเลยรอซาวทีเดียว☺️

16กรกฎาคม67 เหมือนกันค่ะ ของเราหน้าท้องหนา ไม่เห็นอะไรเลยค่ะ อย่ากังวลมากนะคะแม่

ขอบคุณมากคะ มาอัพเดทให้เรื่อยบ้างนะจ้า

ถุงตั้งครรภ์แม่ใหญ่กว่าบ้านนี้อีกจ้า บ้านนี้แค่0.89เอง ซาวด์ตอน5w3d ตอนนี้6w2d

ถุงจี้ดเดียวเองคะ ☺️

ตอน5w เราก็เห็นแค่ถุงเล็กๆเหมือนกัน มาเจอน้องตอน7w พร้อมเสียงหัวใจค่ะ

งุ้ยแอบดีใจแทนคะ

เรา6วีค1วันกำหนดคลอด15ก.คปี67ค่ะยังไม่ได้ไปฝากท้องเลยค่ะ

VIP Member

ไม่ต้องกังวลน่ะค่ะบ้านนี้ซาวเห็นตัวน้องตอน6 wพอดีค่ะ

เจ้าก้อนน้อยๆ💖