ใช่ฮีทสโตรกมั้ยคะ ระแวงมากๆ

แม่ๆบ้านไหน เป็นแบบนี้บ้าง เกือบเที่ยงทำธุระแล้วจะแวะกินข้าว ร้านข้าวที่กำลังไปไม่ไกลแค่100-200เมตร แต่ต้องเดินฝ่าแดด เริ่มหายใจไม่อิ่ม แน่นหน้าอก ร้อนมากแต่เหงื่อไม่ค่อยออกแทบจะไม่มีมีแต่ความร้อน เริ่มจับแขนสามีละไม่ไหว สุดท้ายกินข้าวไม่ได้เลย4-5คำห่อกลับบ้าน ถึงบ้านเปิดแอร์กับพัดลมใส่ตัวถอดทุกอย่าง ประมาน2-3ชั่วโมงก็ดีขึ้นแค่นิดเดียว ยาดมช่วยชีวิตมากๆค่ะ ตอนนี้12 Wแล้วค่ะ แดดคือไม่ไหวเลี่ยงได้เลี่ยงเลยค่ะ

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ