123 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้ก็ไม่ได้แต่งค่ะ จดทะเบียนอย่างเดียว อยู่ด้วยกันมา4ปีแล้ว

บ้านนี้ก็ยังไม่ได้แต่งจ้า เพิ่งจะเปิดใจคบหนูน้อยก็มาเกิดแล้ว🥰

VIP Member

บ้านนี้ท้อง5เดือนแล้วค่ะ กำลังจะผูกข้อไม้ข้อมือวันอาทิตย์นี้

ท้องก่อนแต่งเหมือนกันค่ะแม่แต่เมื่อมิถุนายนท้องได้5เดือนค่ะ

ไม่ได้แต่งค่ะ 8 เดือนกว่าแล้วจ้า อยู่กันมา 4 เกือบ 5 ปีแล้วค่ะ

บ้านนี้ท้องก่อนเเต่งเหมือนกันค่ะ เเต่งตอนท้องได้6เดือน

ยังไม่ได้แต่งคะหมั้นกันเฉยๆ รอแต่งตอนน้องโตคะพยานรักก

บ้านนี้แต่งก่อนท้องจ้าปล่อยตั้งแต่แต่งงาน8เดือนติดจ้า

บ้านนี้ท้อง7เดือนยังม่ได้แต่งค่ะว่าจะแต่งปีใหม่นี้ค่ะ

กินอยู่กับแฟนมา 6 ปียังไม่ได้แต่งจ้า แต่น้องมาแล้ว 23 w 💞