123 ตอบกลับ

ยังไม่ได้แต่งเลยคะ มีแผนจะเก็บตังแต่งเอง แค่ข้าวหม้อแกง​หม้อ คะ ไม่มีอะไรเยอะ

บ้านนี้ท้องได้4เดือนแล้วหมั้นค่ะ ปัจจุบัน8เดือนแล้วค่ะ รอน้องโตก่อนค่อยแต่ง

บ้านนี้ยุ่กันมา4-5ปียังไม่ได้แต่งเลยเหลือแค่9วันน้องกะจะออกแร้วค่ะ(ลูกคนแรก)

VIP Member

บ้านนี้ผูกข้อไม้ข้อมือเอาค่ะ เมื่อวันนี้ปีที่แล้ว พอปีใหม่มาก็มาเลยค่ะ

ลูก2คนแล้วค่ะ​ ยังไม่ได้แต่งเหมือนกัน​ แต่จดทะเบียนสมรสแล้ว​ ชิลๆๆ😂😁😁

คลอดมา 2 เดือนกว่า ยังไม่แต่งเลยค่ะ 😂 แต่จะทะเบียนสมรสไปก่อนท้องแล้วค่ะ

ท้องก่อนแต่งเหมือนกันค่ะ ตอนนี้ 8weeks แล้ว ยังไม่แต่ง😁😁 เพราะติดโควิท

ยังไม่แต่งเหมือนกันค่ะ จนตอนนี้คลอดน้องแล้วก้ยังไม่ทันได้แต่งค่ะ

VIP Member

บ้านนี้คะ เเละคาดว่าจะไม่เเต่ง อาจจะมีผูกข้อไม้ข้อมือเล็กๆน้อยๆ

บ้านนี้ก็ยังไม่ได้เเต่งค่ะอยู่กินกับสามีมา2ปีจะ3ปี ท้องได้4เดือน