123 ตอบกลับ

ไม่แต่งเหมือนกันค่า. ท้อง4เดือนแล้ว ไม่ซีเรียสจ้ะ จดทะเบียนสมรส ผู้ใหญ่รับรู้ เป็นพอ☺️😊

ไม่แต่งจร้าอยู่ด้วยกันมา3ปีแล้ว พ่อแม่บอกยกพานขอขมาก็พอให้ผูกแขนกันแทนน้องในท้อง20+4แล้ว

ไม่แต่งจร้า ลูกสองแล้ว..คนใหญ่รับรู้ขอขมาลาโทษ..เราอยู่ในฐานะที่ไม่พอกับการจัดงานค่ะ

บ้านนี้ยุกันมาปีกว่าๆละค่ะตอนนี้มีน้องได้7เดือนแล้วคงหมดสิทธิ์ได้แต่งแล้วค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ค่ะ จะคลอดแร้วยังใม่แต่งเลยค่ะ วางแผนรอตัวน้อยโตอีกหน่อยค่อยเก้บตังแต่งค่ะ

บ้านนี้ท้อง 5 เดือน ยังไม่แต่งค่ะ รู้ว่าท้องช่วงโควิตพอดีเลยรอหลังคลอดน้องก่อนค่ะ

ไม่แต่งจ้า เก็บเงินจัดงานไว้ให้ลูกจ้า แต่คิดไว้ว่าจะจัดงานเล็กๆๆ รอน้อง2ขวบก่อนคะ

บ้านนี้ค่ะท้องได้ 4 จะ 5 เดือนแล้ว ไปขอขมาพ่อกับแม่มาแล้วค่ะ มีแพลนแต่งหลังคลอดค่ะ

บ้านนี้ยังไม่แต่งค่ะ คิดว่าความพร้อมของเรา ถึงจะแต่งค่ะ พ่อแม่เราไม่ติดเพราะค่ะ

บ้านนี้จริงๆก็ปล่อยตั้งแต่ก่อนแต่งแล้วค่ะ แต่น้องไม่มาสักที พอแต่งปุ๊บมาเลยค่ะ