123 ตอบกลับ

ไม่แต่งจ้า​ ไม่คิดจะแต่งแล้วด้วยค่าจะเปย์ลูก​ 555​ ขนาดแค่ใกล้คลอดหมดไปหลายบาทแล้วววว​ ห้ามใจซื้อของลูกไม่ได้​เลย​55

บ้านนี้ก็ท้องก่อนแต่งคะ แต่งตอนท้องได้ 6 เดือนแต่ท้องไม่ออกนะคะเหมือนคนไม่ได้ท้อง ตอนนี้น้องได้ 3 เดือนกว่าแล้วจ้า

บ้านนี้ก็ไม่แต่งค่ะ แค่ไปขอขมาตอนท้อง5เดือน ตอนนี้น้องคลอดแล้ว เก็บตังค์เลี้ยงลูกดีกว่า ยุคนี้เสียแต่เงินจริงๆ

คิดเหมือนกันเลยคะ แต่งงานทีหลายบาท เก็บเงินเลี้ยงตัวเล็กดีกว่า😊

หมั้นไว้ 2 พฤษภาคมปีที่แล้ว ว่าจะแต่งธันวาปีนี้ค่ะ มาท้องก่อนเลยแต่งไปให้เสร็จสัพเลย 27 มิถุนาที่ผ่านมาค่ะ 😁

VIP Member

ท้องก่อนแต่งเหมือนกันค่ะ แต่งตอนท้อง 12w พอดี ทุกวันนี้มองว่าเป็นเรื่องปกตินะคะ หลายๆคนก็เป็นแบบนี้ 😂

VIP Member

ยังไม่แต่งจรา 36+4 สัปดาห์แล้ว คงจะจัดงานเล็กๆ กินข้าวกันง่ายๆ เพราะโตๆกันแล้ว อีกอยากประหยัดเงินดีคะ

อยู่กันมาจะ10ปีแล้วค่ะ ท้องคนที่สามแล้วยังไม่ได้แต่งเลย แต่ก็แอบหวังอยากใส่ชุดแต่งงานสวยๆๆๆ😂😂

ยังม่แต่งเหมือนกันค่ะ ว่าจะม่แต่งหลังคลอดอยากไห้ลูกอยู่ในพิธีด้วย รอน้องโตสัก5-6เดือนก่อนค่ะ

VIP Member

นี่ก็ท้องก่อนแต่งจ้า ท้องปุ้บฝั่งแฟนมาขอไว้ก่อน แพลนว่าพอคลอดแล้วรอลูกโตอีกนิดก็จะแต่งจ้า

บ้านนี้ท้องก่อนแต่งค่ะ ตอนนี้คลอดแล้วน้อง 7 เดือน สายชิวๆ เรียนจบ ทำงานแล้ว ไม่มีไรต้องกังวล