ของแถม.น.นม...บ้านไหนซื้อนม ได้ของแถมบ้างค่ะ..แฝดๆได้ตลอดค่ะ

..แม่ๆบ้านไหน ซื้อนม ได้ ของแถมบ้างค่ะ...มาอวดกันค่ะ..ว่าได้อะไรบ้างค่ะ..บ้านนี้เต็มบ้านละค่ะ...อย่างละ 2 ตามแฝดเลย.นม s26 ค่ะ

ของแถม.น.นม...บ้านไหนซื้อนม ได้ของแถมบ้างค่ะ..แฝดๆได้ตลอดค่ะ
11 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

ดีจังเลยค่ะ แค่ค่าของเล่น ก็มีมูลค่า 500 up แล้วค่ะ บ้านนี้กินแต่นมแม่ พอขวบขึ้นก็กินนมกล่องกับนมแม่ เลยไม่ได้ของแถมไรเลย

ซื้อหมดกี่บาทค่ะ ถึงได้ของเยอะมาก ลูกเราก็กิน S26 gold ค่ะ จะได้ซื้อบ้าง อยากได้ของแถม 😁

4y ago

กล่องสี ทองค่ะแม่ๆ

แฝดๆกินสีทองค่ะแม่ๆ กำลังเริ่มผสมให้กิน สูตร 2ค่ะ

Post reply image
Super Mum

😯😯 แสดงว่าซื้อนมหมดไปหลายบาทแล้วทีเดียว 😁😁

4y ago

เดือนละ 3 กล่องค่ะ 15 ถุง..แฝดๆ ใช้บริดารร้าน น.นม ค่ะ

กินS26เหมือนกันค่ะแต่ไม่มีของเล่นแถมค่ะ

Post reply image
4y ago

แม่ต้องซื้อร้านเดิมแระจำค่ะและสอบถามร้านดูค่ะ

ซื้อทีหนึ่งกี่บาทคะแม่ ถึงได้แบบนี้

4y ago

แม่ต้องถามร้านค่ะ เค้าจะมีโปีโมชั่นมาเรื่อยๆ

VIP Member

ยินดีด้วยค่ะ

ซื้อที่ไหนคะ

4y ago

ร้าน น.นม ค่ะ มีทั่วแระเทศ นะค่ะ สาขา

ดีจังเลย

สุดยอด