8 เมษา กำหนดคลอด

แม่ๆบ้านไหน คลอดเดือน เมษายน 63 บ้างค่ะ แม่บ้านนี้ 8 เมษา 63 ค่ะ แต่ลูกยังไม่ดิ้นเลย ?

165 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

บ้านนี้กำหนดคลอด 8 เมษาเหมือนกันคะ ขนาดนับตอนกินข้าวอิ่ม 1 ชั่วโมง นับได้มื้อละ 10 กว่าครั้ง ยังไม่รวมตอนไม่นับนะคะ ดิ้นเก่งมาก

6 เมษา. ท้องแรกคะ บางทีก็เป็นความรุ้สึกตอดเบาๆแต่ไม่มั่นใจว่าใช้ลูกดิ้นมั้ย ไม่ค่อยชัดเจน รอดูอยุ่เหมือนกันคะ

VIP Member

4 เมษาจ้า ไม่ดิ้นเหมือนกัน คุณหมอบอกว่าไม่ต้องกังวลค่ะน้องแข็งแรงค่ะ คุณแม่ได้เพศไรค่ะ บ้านนี้ ได้ผู้ชายจ้า

VIP Member

หนังท้องหนาค่ะ รอดูอีกสักพัก นี่ดิ้นตอน5เดือน ตอนนี้6เดือนพอดีเลย. ถ้าน้องใม่ดิ้นืหาหมอน่ะค่ะ

ตอดบ้างยังคะ บ้านนี้คลอด 25 กุมภาพันธ์ เพิ่งดิ้นมาได้เดือนเดียวเองค่ะ แต่รู้สึกตอดมาสักพักแล้ว

5y ago

ไปซาวด์ดูน้องบ้างยังคะ ช่วงที่น้องยังไม่ดิ้น คุณแม่บ้านนี้ใช้เครื่องฟังเสียงหัวใจทารกค่ะ ช่วยให้คลายกังวลไปเยอะเลยค่ะ

17 เมษาค่ะ ยังไม่ดิ้นเหมือนกันค่ะ ยังไม่รู้เพศด้วย สิวขึ้นเต็มหน้า ใครเห็นก็ทักลูกชาย 😂😂

7​ เม.ย.จ้า​ ดิ้นแล้วจ้ะ​ บางทีแม่อาจหน้าท้องหนาคะ​ อาจไม่รู้​สึก​ ใจเย็น​ๆอย่าเครียด​คะ

บ้านนี้กำหนดคลอด 25 เมษา 63 ค่ะ ท้องแรก ได้ลูกสาว ดิ้นดีมากค่ะ รอลุ้นว่าจะแตกก่อนรึป่าว 😁😁

บ้านนี้ท้องสองท้องหนา23เม.ษา 63 เริ่มดิ้นเก่งแล่ว เวลานอนนิโชว์ดิ้นใส่พี่เค้าเลย

วันเดียวกันเลยค่ะ 8/4/63. ลูกบ้านนี้ดิ้นเก่งมากค่ะ ท้องคนที่2. ยังไม่รู้เพศค่ะ