23 ตอบกลับ

บ้านนี้ซาวด์ที่ รพ.ที่ฝากครรภ์ ตอน 5 เดือน 5 วัน น้องอยู่ท่าที่มองไม่เห็น อีกวันเลยไปซาวด์คลินิค น้องนอนคว่ำแต่ชัดมากเลยค่ะ 😂 ( แม่อ้วนท้องหนามากค่ะ )

บ้านนี้ฝากที่คลีนิกค่ะ ซาวด์ทุกครั้งที่คุณหมอนัดเลย ตอน 17 week ไปซาวด์น้องหนีบค่ะ วันที่1นี้หมอนัดก็ภาวนาให้ลูกสมยอมให้พ่อกัแม่ดูเพศค่ะ

ลุ้นกับแม่ด้วยค่ะ

บ้านนี้รู้ตั้งแต่ 4 เดือนจ้า หรือประมาณ ครรภ์18w ถ้าเพศชายจะโด่ชัด แต่น้องอ้าให้ดู แบนเรียบเลยจ้า หมอบอกกลับชัดมาก 🥰

บ้านนี้คนแรก4เดือนคึ่งเหน แต่ท้อง2 5 เดือน ถึงเห็นค่ะ อยู่ที่ท่าน้องนอนในท้องด้วยค่ะแม่หมอเลยมองไม่เห็น

ค่ะแม่ บ้านนี้หมอบอกแค่น้องยังเล็กอยู่

จริงๆ5 เดือนก็รู้เพศแล้วค่ะ แต่ถ้าจะเอาแบบเห็นชัวร์ ก็ตามที่หมอบอกค่ะ แต่ถ้าอยากรู้จริงๆ คลินิคเลยค่ะ

ที่คลีนิกแหละค่ะหมอไม่ซาวด์

บ้านนี้รู้ตอน5เดือนค่ะแนะนำแม่ซาวคลินิคนะค่ะเสียเงินเพิ่มแต่คุ้มค่าค่ะ

เราฝากคลีนิคตั้งแต่เดือนแรกที่ท้องจนตอนนี้5เดือนกว่าก็ซาวให้ทุกครั้งที่ไปเห็นลูกทุกครั้งได้ยินเสียงหัวใจตลอด. ลองเปลี่ยนหลายๆที่นะค่ะแม่😊😊😊

บ้านนี้ซาวไปเมื่อตอน4เดือน เห็นชัดเจนคะ ได้ผู้หญิง แต่ฝากคลีนิคนะคะ❤

บ้านนี้7เดือนละยังไม่รุ้เพศแน่ชัดเลยคะเพราะน้อยนีบไว้เลยไม่รุ้

บ้านนี้5 เดือน หมอก็ยังไม่ซาวด์ให้ค่ะ อยากรู้เพศใจจะขาด ลุ้นมาก

บ้านนี้ว่าจะไปซาวคลีนิกอีกรอบค่ะ

บ้านนี้เห็นเพศตอน7เดือนค่ะ น้องหนีบไว้ไม่ยอมให้ดูซักที🤣

ดีใจด้วยค่ะ