18w4d

แม่ๆบ้านไหน กำหนดคลอดมกราคมกันค่ะ ท้องเริ่มใหญ่กันหรือยังเอ่ย

18w4d
129 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

19​ มกราจร้าา​ ท้องแรก​ 4เดือนแรกแทบไม่เห็น​ ตอนนี้เข้า7เดือน​ น้ำหนักพุ่ง​ พุงก็เช่นกัน😆

VIP Member

บ้านนี้ 19 วีคแล้วแต่ท้องยังไม่ออกเลยค่ะ อยากให้ท้องโตกว่านี้อยากให้ลูกตัวใหญ่ๆ 😂

มกราจ้า บ้านนี้เป็นสาวน้อย ท้องเริ่มใหญ่ละ แต่สาวน้อยขี้อาย ไม่ค่อยรู้สึกอะไรเลย

5y ago

กีวิคแล้วจ้า

VIP Member

คลอด11 มกรา ตอนนี้ 17w แล้ว ท้องโตเหมือนกันเลยค่ะ มีแต่คนคิดว่าท้อง 7-8 เดือนแล้ว 5555

คลอด 17 มกราคมค่ะ แต่ท้องยังไม่ใหญ่เท่าไหร่ เเต่รู้สึกว่าน้องดิ้นเเล้วค่ะ

5 มกราคม 63 ค่ะ ท้องยังไม่ค่อยออกเลยค่ะ ยังใส่เสื้อผ้าตัวเดิมได้สบายๆ อยู่เลย

5y ago

กำหนดวันเดียวกันเลยจ้า

อายุครรภ์เท่ากันเลย แต่บ้านนี้ยังไม่ออก เล็กมากๆ ถ้าไม่ถามก็ไม่รู้

18 ต้องคลอดมีนาไม่ใช่หรอค่ะ!? บ้านนี้18 คลอดมีนาค่ะ 28 หรือปล่าวคะเเม่

13มกราค่ะ มีแต่คนถ้าท้องที่เท่าไหร่...ท้องโตมาก ลูกแฝดป่าวงี้...

Post reply image
5y ago

ไว้คลอดมาเล่าสู่กันฟังใหม่นะคะ...จะตรงกันป่าว

26 วีคนัดกุมภา. แม่นับผิดหรือเปล่าค่ะ เราท้องแกกว่า นัดภุมภาค่ะ