48 ตอบกลับ

ขวาเหมือนกันค่ะ นอนหายไม่ได้เลยค่ะ หายใจไม่ออก

บ้านนี้ก็ชอบดิ้นข้างขวาค่ะ ชอบโก่งตัวด้านซ้าย

บ้านนี้ 32wชอบอยู่ข้างซ้าย ดิ้นแรงอยู่ข้างเดียว

บ้านนี้ก็ข้างขวาค่ะ พอคลอดออกมาเป็นชายค่ะ😊

บ้านนี้แยุ่ทางซ้ายค่ะ แบบว่าท้องเอียงเลย55

VIP Member

บ้านนี้ซาวผู้ชายค่ะ แต่น้องอยู่ซ้ายค่ะ29week+2

ขวาเหมือนกันคะ นอนตะแคงซ้ายไม่ได้เรย

บ้านนี้ก้ยุข้างขวาค่ะ น้องเป็น ผู่้ชาย

ของเราอยู่แต่ทางซ้ายค่ะ ดิ้นรุนแรงมาก

ด้านขวาเหมือนกันจ้า ออกมาเป็นผู้หญิง