54 ตอบกลับ

พวกแม่ๆที่ถามทำไมคลอดเร็วจัง ไวจัง ควรย้อนไปดูที่คุณแม่ได้โพสไว้นะคะ ว่าแม่เค้าโพสตั้งแต่ 2 เดือนที่แล้วค่ะ. 😊

ลุ้นๆๆไปด้วยกันค่ะ😊

ทำไมคลอดเร็วจังคะ อายุครรภ์ยังครบเลย บ้านนี้ 35 week กำหนดคลอด 13 มีนา

VIP Member

พึ่ง27wทำไมคลอดมีนาละค่ะบ้านนี้29w5ยังกำหนดคลอด16เมษาเลยค่ะ

นับผิดwหรือเปล่า. บ้านนี้ลูกคนที่2 30+3w กำหนดคลอด10เม.ย.

มันไม่มีวันที่โพตเลยค่ะ วันที่โพตดูตรงไหนค่ะ

แม่บ้านนี้26+5 กำหนดคลอด6พฤษภาห่างกันเดือนกว่าเลยอ่า

บ้านนี้ 30+5 กำหนด เมษา ทำไม กำหนดคลอดบ้านนี้เร็วจังคะ

โพสนานแล้วจ้า

ทำไหมเร็วจังค่ะบ้านนี้ตอนนี้ 34วีค กำหนด16มีนาค่ะ.

โพสนานแล้วค่ะตั้งแต่ 27 วีค ตอนนี้ 34+3 แล้วจ้า

ทำไมบ้านนี่กำหนดคลอดเร็วจัง ของหนู30w5d คลอด8เมสา

โพสนานแล้วจ้า ตั้งแต่ 27 วีค

แม่บ้านนี่32สัปดาห์กำหนดคลอด31มีนาเลยค่ะ

อ่ะนี้จร้าเขาลงไว้ 2 เดือนที่แล้วค่ะ