8 ตอบกลับ

ไม่ถือเลยค่ะ เตรียมตั้งแต่ 14 week😂 พอรู้เพศก็ซื้อเลย ตอนนี้ 21 week แล้ว ยังซื้อไม่หมดสักที คุณแม่ผ่อนของชิ้นใหญ่ๆด้วย และของเล็กๆก็ทยอยซื้อด้วย จะได้ไม่ต้องไปเจียดเงินก้อน ค่า ✌🏻

ทยอยซื้อดีกว่าค่ะ เผื่อเจอของบางอย่างที่ถูกจะได้เซฟเงินเราด้วยค่ะ ของเด็กเยอะซื้อไม่ครบสักที

อยากจะซื้อแล้วเหมือนกันค่ะ แต่ยังไม่รู้เพศ555 เลยไม่รู้จะเริ่มจากตรงไหนก่อน ท้องแรกค่ะ 20วีค

TapFluencer

ทะยอยซื้อค่ะแม่ บ้านนี้เค้าก็ถือมากเหมือนกัน แต่เราแอบซื้อค่ะ (สั่งออนไลน์)

TapFluencer

ท้องแรกทยอยซื้อ ตอนนี้ท้องสองทยอยซื้อ13wค่ะ

ทยอยซื้อคะ กว่าจะคลอดก็น่าจะครบพอดี😊😊😊

22 วีค เตรียมได้80% แล้วค่า

Super Mum

เราไม่เชื่อเลยค่ะ