93 ตอบกลับ

บ้านนี้ 17 วิคยังไม่รุ้เพศเลยค่ะหมอบอกรอสัก 20 วิค

ดีใจด้วยนะคะบ้านนี้ก้ออยากได้ผู้ชายเหมือนกัน

ดีใจด้วยค่ะบ้านนี้ก็ผู้ชายค่ะซาวน์ตอน22วีคค่ะ

16weekแล้ว คุณหมอยืนยันบอกว่าน้องเป็นผู้ชายครับ

บ้านนี้รู้ตอน17วีคค่ะ คุณหมอบอกชัดเลย ผู้ชายค่ะ

17w ใกล้เคียงกันเลยจ้า อยสดรู้เพศ แล้ว แต่หมอไม่บอกสักที 😞😞

16w ช คะ ช ทั้งสองท้องเลย 555 อยากได้ลูกสาวสักคน

บ้านนี้10 week ค่ะ ตื่นเต้นอยากรุ้เพศมากเลยค่ะ

พรุ่งนี้ไปหาหมอแล้วอยากเจอแบบนี้จัง 12week

บ้านนี้เจอตอน36วีคแล้วค่ะ ได้ผู้หญิง

บ้านนี้ยังไม่รู้เพศ รอลุ้นทีเดียวเลย