53 ตอบกลับ

VIP Member

บางคน4เดือนก้ตอดแล้วเราเงียบมากเลยค่ะแอบกังวลเหมือนกันค่ะ

แอบกังวล กลัวเขาไม่สมบูรณ์

บ้านนี้ดิ้น18วีคค่ะตอนนี้20+4หมอเริ่มให้นับการดิ้นแล้ว

บ้านนี้ก็ท้องแรกค่ะ เริ่มรู้สึกว่าลูกดิ้นตอน 19 Week ค่ะ

บ้านนี้ดิ้นตอน 19w น้องอาจจะตัวเล็กเลยยังไม่รู้สึก

บ้านนี้ดิ้นตั้งแต่ 12 วีคค่ะ. #ลูกชาย #ท้องแรก

VIP Member

พรุ่งนี้ 19วีค ยังไม่รู้สึกเหมือนกันค่ะ

จริงๆเข้าใจว่าน้องน่าจะตอดละค่ะ แต่แม่ไม่รู้สึก หรือบางทีคิดไปว่า เป็นลมในท้อง หรือลำไส้เคลื่อนตัวค่ะ รอเค้าตอดชัดๆ อาจจะมั่นใจกว่านี้ค่ะ 😉

บ้านนี้18+2ยังไม่ดิ้นไม่ตอดเลยค่ะ😂😂

ท้องแรกแฝด รู้สึกตอดช่วง 16 วีคค่ะ

18 วีค 4วัน ยังไม่ดิ้นเหมือนกัน

19wเหมือนกันค่ะยังไม่ตอดเลย