40 ตอบกลับ

ไม่เคยอยากเลยค่ะ มีแต่ตอนอยู่กับพ่อของลูก พ่อของลูกกินแต่มะม้วงเปรี่ยวของดอง ให้ทำยำมะม้วง ทำพริกเกลือให้ทุกวันเลยค่ะ

ชอบกินมากๆๆๆๆเลยคะแบบนี้ ยิ่งส้มตำหรือยำแซ่บๆยิ่งชอบคะ แต่ต้องแอบสามีกิน เพราะเค้าไม่เข้าใจอารมคนท้อง ตอนนี้34+6แล้ว

แม่บ้านนี้ก่อนท้องชอบกินค่ะ​ แต่พอท้องไม่ค่อยจะชอบกินเลย คนรอบข้าง​บอก​แปลก​ท้องแต่ไม่หิวของ​เปรี้ยว5555

บ้านนี้ขมปากมากค่ะ แต่ไม่กล้ากินรสจัดมากเป็นโรคกระเพาะค่ะ แม่ล้างมะนาวดีๆ นะคะ ยาฆ่าแมลงเยอะค่ะ เป็นห่วง

ขอบคุนนะคะ

VIP Member

มะก่อนก็กินแบบนี้ค่ะ จนรู้สึกว่าเดี๋ยวจะเผ็ดเกินไปไม่ดีกับน้อง เลยหันมาหั่นจิ้มเกลือกินแทนค่ะ.

อร่อยน่ะค่ะ ชอบกินตอนท้องไตรมาตเเรก แต่คุณแม่อย่าลืมกินข้าวก่อนกินของแบบนี้น่ะค่ะ

VIP Member

บ้านนี้กินคะ เป็นคนชอบกินของเปรี้ยวอยู่แล้ว พอท้องแท้บจะกินแทนข้าว555

เเม่ๆคะ ขออนุญาตินะคะ เราชอบทานองุ่นดอง เเต่นานๆทีค่ะ อันตรายไหมคะ

บ้านนี้ก็ชอบคะแต่นานครั้งคะ

VIP Member

ตอนไม่ท้องชอบกินค่ะ แต่พอท้องไม่มีความอยากเลย เห็นแล้วเบื่อ

กินบ่อยค่ะ จนแม่สามีซื้อถุงใหญ่มาให้เลย เหมือนประชด 😂😂😂