1247 ตอบกลับ

รู้สึกค่ะ บางทีก็ท้องแข็งแต่ไม่มีอาการเจ็บค่ะ

บ้านนี้ตอดเก่งตั้งเเต่3เดือน ดิ้นเก่ง5เดือนค่ะ

เริ่มตอดเริ่มดิ้นคะแต่ไม่แรงสงสัยกลัวแม่เจ็บ

ดิ้นเก่งมากโดยเฉพาะเวลาคุณพ่อมาทักทาย 🥰👶🏻😘😍

ดิ้นบ่อยมากค่ะยิ่งเวลาอยู่เฉยๆนี้ดิ้นตลอดค่ะ

4 เดือนครึ่งยังไม่ค่อยรู้สึกเลยค่ะ หน้าท้องหนา

VIP Member

ดิ้นจนท้องนูนขึ้นเลยค่ะ น้องต้องแข็งแรงแน่ๆ🤗

ลูกตอดดิ้นแล้วตอนนี้4เดือนค่ะจะเข้า5เดือนแล้ว

VIP Member

22w2d ตอดไม่แรงช่วงนี้ บางวันก็ไม่ตอดค่ะ แอบกังวล

บ้านนี้ตอดตอน16wจ้า ตอนนี้20wแล้ว ดิ้นแรงมากจ้า.