1247 ตอบกลับ

20 week + 6 เริ่มดิ้นแรงแล้วค่ะ ตอดๆ ทั้งวัน แม่จั๊กจี๋ 😊😊

VIP Member

ดิ้นเก่งตอนกลางคืนค่ะ กลางวันไม่ค่อยดิ้นเลย 6เดือน

🙋🏼‍♀️🙋🏼‍♀️บ้านนี้ค่ะ ดิ้นรู้สึกชัดเจนมากค่ะ 22 วีค

VIP Member

ดิ้นทั้งเช้า กลางวัน กลางคืน แต่กลางคืนจะถี่ๆหน่อย

ท้องสองน้องตอดตอน18วีคตอนนี้25+2วีคน้องดิ้นดีมากๆค่ะ

Super Mum

บ้านนี้ดิ้นรอบท้องเลยค่ะแต่ไม่ค่อยแรงมากเท่าไหร่

ตอดค่ะ ดิ้นแบบรู้สึกว่าดิ้นเป็นบางที 20w พอดีเป๊ะ 🥰🥰

ตอดค่ะ เป็นช่วงๆกลางวัน -กลางคืน บางทีก็เงียบๆค่ะ

ยังไม่รู้สึกว่าดิ้นเลยค่ะ แม่ไม่รู้สึกอะไรเลย

VIP Member

ตอดเกือบทุกวันจ้าดิ้นบ่อยนิดหนึ่งเฉพาะกลางคืนจ้ะ