1247 ตอบกลับ

บ้านนี้ 20W4d ดิ้นแรงเจ็บไปหมดแต่ก็รู้สึกดีมากค่ะ😍😍😍

บ้านนี้ 20 week ค่ะ เริ่มรุนแรง โดยเฉพาะช่วงที่แม่จะนอน

21w2d ดิ้นเก่งค่ะ แต่พอเอามือไปลูบท้องจะหยุดนื่งทันที

22w4d ดิ้นแรงบางทีจุกเลยคะ ดิ้นเก่ลมากช่าวงกลางคืนจ้า

เริ่มตอดตอน14วีคกว่าๆค่ะ ตอนนี้20วีค2วัน ดิ้นดีมากค่ะ

ตอดรู้สึกยังไงหรอคะ เรา17 วีคยังไม่ค่อยรู้สึกเลยค่ะ

ดิ้นบ่อยมากเลยค่ะ ยิ่งดึกๆนี้ไม่ได้หลับกันทีเดียว

ไม่ตอดไม่ดิ้นเลยค่ะ เงียบสนิท รู้สึกเป็นกังวล😔😔

20wตอดแรงค่ะยังไม่ดิ้นเท่าไหร่แต่น้องชอบตอดข้างขวา

VIP Member

5เดือน ดิ้นแรงมากเกือบจะทั้งวันเรยค่ะ ได้ลูกชายค่ะ