1247 ตอบกลับ

บ้านนี้ดิ้นตั้งเเต่19wแล้วค่ะ เบาๆเเต่ก็รู้สึกได้ค่ะ

บ้านนี้ตอดตอน3เดือนกว่าๆตอนนี้6 เดือนแล้วดิ้นแรงมากคะ

VIP Member

ติด 14 w ตอนนี้ 18 w ดิ้นแรงพอสมควร ปลุกอิแม่ทุกเช้าเลยค่ะ 😆

5 เดือนกว่าคะ ดิ้นเก่ง ดิ้นทั้งวัน บางวันก็ทั้งคืน 😁😁😁

เราดิ้นตั้งแต่ week 18 เริ่มติดเบาๆ ตอนนี้ week 20+2 ดิ้นแรงมาก

ดิ้นเก่ง บ้างที ดิ้นที แรงมาก คุณหมอบอก ดิ้นเก่งมากค่ะ

VIP Member

พอเป็นมีเนื้อมีหนัง​จะรู้สึกยังใงถึง​รู้ว่าดิ้น.. 😭😭

เขาเริ่มตอน3เดือนกว่าๆตอนนี้6เดือนแล้วค่ะดิ้นเก่งมาก

VIP Member

ดิ้นเก่งมาก ยิ่งตอนกินอะไรเข้าไปนะ โห..สนุกเลยลูกเอ้ย

20 w 5d ดิ้นเบาๆค่ะ บางทีก็ดิ้นแรง จะดิ้นแรงช่วงดึกๆ