1247 ตอบกลับ

บ้านนี้22w กว่าแล้วคะ ยังไม่ดิ้นเลยคะ ตอดเบาอย่างเดียวคะ

4เดือนค่ะ มีตอดบ้างบางวัน บางวันก็ตบอดอยุ่เกือบทั้งวัน

ดิ้นเก่งมากถ้ายิ่งคุณพ่อคุยด้วยนี่ยิ่งดิ้นแรงเลย💓💓💓

5เดือนแล้วค่ะ ดิ้นเรื่อยๆค่ะ บางครั้งท้องนูนขึ้นเลยค่ะ

ดิ้นจนเสียวเลยค่ะบางครั้ง แต่จะดิ้นเก่งมากตอนแม่นอน🤣

11 กันยายนที่จะถึงก็ครบ 5 เดือนค่ะลูกดิ้นเก่งมากเลยค่ะ

บ้านนี้แรงบ้างเบาบ้างเปนบางทีคะ คงจะแล้วแต่อารมเขาคะ

นี่ก็4เดือน ดิ้นแรงและเปิดเพลงให้ฟังดิ้นใหญ่เลยค่ะ😍😍

บ้านนี้ 4 เดือนกว่าเริ่มตอดแล้วก็สะอึกเป็นรอบๆแล้วค่ะ

VIP Member

ดิ้นเก่งมากจ้า เข้า5เดือนมานี่ พาแม่นอนดึกทุกวันเลยยน