1247 ตอบกลับ

ดิ้นแล้วคะชอบดิ้นเวลาพ่อเขามาจับด้วยสงสัยชอบให้พ่อจับ

VIP Member

ของเราเริ่มตอนตอน4เดือนค่ะ ตอนนี้5เดือนดิ้นเริ่มแรงขึ้น

บ้านนี้5เดือนกว่าแล้วค่ะ ตอดเก่ง ดิ้นเก่ง แถมซนอีกด้วย🥰

ดิ้นแล้วค่ะ20w ดิ้นเก่งมาก บ้างทีดิ้นแรงมีเจ็บเสียดๆท้อง

5เดือนแล้วน้องดิ้นเก่งมาก แอบกระทุ้งท้องแม่แรงอยู่นะ♥️

ตอดตอน 4 เดือน ตอน 5 เดือนเริ่มดิ้นแรงหน้าท้องกระตุกล่ะคะ

23+3 wดิ้นแรง บางครั้งตกใจจนร้องเสียงหลงเลยคะ😅😅😅😅😅😂😂😂😂

20 week ค่ะ ดิ้นเก่งและแรงมากตื่นเต้น และรอเวลาลูกดิ้นตลอดๆ

บ้านนี้ยังไม่รู้สึกว่าลูกดิ้นเลยค่ะ เป็นกังวลมากๆค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ

บ้านนี้ 20+1 สัปดาห์ค่ะ ดิ้นเก่งมากๆ ค่ะ ตื่นเต้นมากเลยค่ะ