1247 ตอบกลับ

ตอดตั้งแต่18วีคแล้วค่ะตอนนี้20วีคแล้วท้อง2จร้า​ ลูกสาวจร้า​ 14สิงหาคม

16สิงหาเหมือนกันค่ะ แต่ยังไม่รู้ ญหรือช🥰

6เดือนดิ้นเบามากๆแค่ตอดตุ๊บๆไม่แรงเลย กลัวจะไม่แข็งแรงมากเลยคะ

บ้านนี้รู้สึกน้องขยับตัวตั้งแต่ 16w แล้วคะแต่ไม่แรงปัจจุบัน 19 w ค่ะ

5 เดือน ดิ้นแรง ดิ้นเก่งมาก บางทีแรงจนสะดุ้ง แต่แม่ก็รู้สึกดีค่ะ

ดิ้นแรงค่ะ เอามือวางบนท้องรู้สึกได้ชัดเจน มองได้ชัดเจนค่ะ

น้องชอบตอดเวลาพ่อไม่สนใจอ่ะค่ะ คุณ​พ่อเล่นโทรศัพท์​เพลินเกิน555

5เดือน จะ6เดือนแล้วค่ะ เวลาดิ้นดิ้นแรงมาก ถีบท้องแม่ตุ้บๆเลยค่ะ

ดิ้นแรงมากค่ะดิ้นจนแม่เจ็บท้องไปหมดแล้วค่ะ ตอนนี้ 20 สัปดาห์ 3วัน

ท้องคนแลก5เดือนแล้วยังไม่รู้สึกอะไรเลียจะอันตะลายไมค่ะ?

ตอนนี้16+4 ยังไม่รู้สึกอะไรเลยคะ แบบนี้ผิดปรกติมั้ยค่ะ ท้องแรกค่ะ