1247 ตอบกลับ

5 เดือนมีตอดแล้วค่ะ แต่รู้สึกไม่มากเพราะแม่บ้านนี้หน้าท้องหนาค่ะ

บ้านนี้ตอดเก่งมากเลยค่ะวันไหนแม่ไม่กินนมนะบอกเลยแม่ไม่ต้องนอน555

ของเรา22วีค อนุภาพรุนแรงมากค่ะโดยเฉพาะตอนกินอิ่มๆกะตอนกลางคืน 😊😊

เริ่มตอดเบาๆ แล้วก็เหมือนมีอะไรเคลื่อนไหวอยู่ในท้อง ตอนนี้ 20w+6 ค่ะ

ทุกครั้งหลังกินข้าวเลยค่ะ ยิ่งรอบดึกนี่น้ะนึกว่าโกรธใครมา^^

บ้านนี้ 20+6dแล้ว ตอดเก่งดิ้นเก่ง มาก ตอนเช้าโก่งตัว ปวดท้องน้อยมาก😂

5เดือนแล้วยังตอดอยู่เลยค่ะตอดเก่งมากค่ะแต่ยังไม่เห็นดิ้นเลยค่ะ

บ้านนี้ค่ะ.น้องดิ้นแรงมากค่ะแม่ๆดิ้นจนอิแม่นอนไม่หลับเลยค่ะ😊

VIP Member

20วีค1วันน้องดิ้นแรงและตอดอยู่เรื่อยๆนะคะโดยกลางคืนรู้สึกได้เลย

ดี้นแล้วค่ะตอนนี้ดี้นเก่งมากเลียยิงตอนเดีกก็จะรู้สืกดี้นแรง☺️