1247 ตอบกลับ

บ้านเริ่มตั้งแต่4เดือน เดี๋ยวนี้ดิ้นทั้งกลางวันกลางคืน บางทีดิ้นแรงจนแม่ตกใจ

5เดือน1วัน บางวันก็ดิ้นต่ำมากบางวันก็ดิ้นเหนือสะดือ ท้องปั้นแข็งเป็นบางครั้ง

TapFluencer

ดิ้นตั้งแต่18weekเลยค่ะดิ้นแรงมากตอนนี้ก็19+4weekดิ้นทุกวันตื่นเต้นมากดิ้นแรงมาก😊😘

บ้านนี้5เดือน1สัปดาแล่วยังม่ค่อยรู้สึกว่าดิ้นเลย ท้องแรก อาจเปนเพราะท้องหนา

VIP Member

ดิ้นค่ะ แบบ รู้สึกเลยมีอะไร ดุ๊กดิ๊กในท้อง หลังกินข้าวเช้ากับ ช่วงก่อนนอนค่ะ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-36157)

VIP Member

ไม่รู้ว่าตอดหรือดิ้นค่ะตอน16+3ตอดเบาๆแต่ตอนนี้ตอดแรงกว่าเดิมและนานกว่าเดิม19+5

ท้องแรก รู้สึกลูกดิ้นตอน 17 wks.เร็วมากกค่ะ แบบชัดเลย แตกต่างจากตอนตอดชัดเจน 😁😂

บ้านนี้จ้า ตัวเล็กดิ้นตั้งแต่4เดือนจนตอนนี้จะ7เดือนแล้วดิ้นแรงมากจ้าาาาา😍

แต่ละคนจะรู้สึกไม่เหมือนกันนะคะ บ้านนี้หนังท้องหนาไม่ค่อยรู้สึกค่ะ

บ้านนี้ท้องสอง​ เข้า5เดือนยังไม่รู้สึกเลย