94 ตอบกลับ

23​มิ.ย​ ดิ้น​เก่งแล้วค่ะ​ ยังไม่รู้เพศค่ะ

3 มิถุนายนจ้าาา เพศญ.ค่าาา รายงานตัวจ้าาา

กำหนด 10 มิถุนาค่ะ แต่ผ่าคลอด30 พ.ค ท้อง2ค่ะ

26+3w กำหนด28 มิถุนา ท้องแอบแตกลายแล้วจ้า

16​ มิ.ย​ เพศชาย​ ค่ะ​ ดิ้นเก่งมาก​ 😂😂😂

วันเดียวกันเลยจ้าแต่บ้านนี้ยังไม่รู้เพศ

21 มิถุนาจ้า ดิ้นเก่งมากเลยค่ะแม่

บ้านนี้ 10มิ.ย. น้องดิ้นเก่งมากค่ะ 😊

14 มิ.ย. ดิ้นเก่งมากค่ะ 22w5d เพศชายจร้า

27มิถุนายนค่ะ ท้องเล็กดิ้นเก่งมาก

27 มิย คะ ดิ้นเก่ง ดิ้นทั้งวันเลยคะ