94 ตอบกลับ

VIP Member

18มิถุนาค่ะ แต่ยังไม่แน่ใจเลย ญ หรือ ช เดือนที่แล้วซาวด์หมอบอก ญ 80% พ่อเดือนที่แล้ววันที่12พึ่งไปซาวด์ หมอบอกเพศ ช ค่ะ อีแม่สับสน งงงวยมาก5555 ไม่รู้ ญ หรือ ช กันแน่ พ่อก็ซื้อชุดผู้หญิงมาบ้างแล้ว

คุณแม่ 23 วีค 3 วัน เหมือนกันเลยค่ะ กำหนด 7 มิย เหมือนกันเลยค่ะ หมอบอก คือ 40 วีค แต่ของแม่บ้านนี้ได้ผ่าคลอดตอนวีคที่ 38 คือ ปลายเดือน พค เนื่องจากเชิงกรานไม่ดี

เอ๊ะ!!!!! แม่กำหนดคลอดก่อนเรา ทำไมอายุครรภ์ไม่เท่ากันหน่อ ของเรากำหนดคลอด12มิย.ได้28w5d ดิ้นเก่งมาก ลูกสาวเพิ่งไปซาวด์มาอาทิตย์ที่แล้ว☺️☺️☺️☺️

6กันยาค่ะแม่

ถ้าคลอดเอง2มิ.ยค่ะ แต่เราผ่าคลอดหมอยังไม่กำหนดวันค่ะ ท้องสองผู้ชายค่ะ ดิ้นเก่งมากทั้งกลางคืนกลางคืนค่ะ

บ้านนี้กำหนดผ่าคลอด 3เม.ษ นี้ค่ะ ตอนนี้สภาพท้องดูไม่ได้เลย แตกเยอะมาก พึ่งมาเริ่มแตกช่วงเดือนที่ 7 😭😭

14มิถุนายนจ้าดิ้นแรงดิ้นเก่งทุกเวลาเลยจ้าาา ❤เพศชายเหมือนกันเลยค่าา

บ้านนี้ 23+4 แล้วจ้า เพศหญิง 👧 กำหนดคลอด 7 มิ.ย. ค่ะ ดิ้นเก่งแล้ว ❤️❤️❤️

21 มิ.ย.จ้า ลูกสาว👧ตกดึกมาดิ้นเก่งมากอีแม่นี่ไม่ได้นอนเลย🤗🤗

9มิถุนาค่ะ 29w1 ดิ้นเก่งมาก ยังไม่รู้เพศ ท้องแตกและคันมากค่ะ

เอ๊ะ!!? ของเรา23วีค1 วัน ทำไมกำหนอกคลอดเดือน 14 กรกฎาคมน๊าาา