107 ตอบกลับ

เท่ากันเลย 20w คลอด พฤจิกายน ได้ชายค่ะ

ใช่จร้า คลอดเอง

22สัปดาห์ค่ะ คลอด2พ.ย ผู้ชายค่ะ😄

เท่ากันเลยค่ะลูกแม่ดิ้นไหมค่ะ ดิ้นต่ำไหม

VIP Member

ท้องใหญ่มากค่ะแม่ แฝดหรือเปล่าคะ

โอ้ แสดงว่าน้องตัวโตค่ะ

บ้านนี้ท้องแฝด ยังเล็กว่าเลยค่ะ

ท้องกลมมากค่ะ กี่เดือนแล้วคะเนี่ย

5 เดือนจ้า

ท้องกลมกิ๊กเลยค่ะ เนียนมากด้วย

22weekลูกสาวค่ะกำหนดคลอดที่5พ.ย

ท้องแฝดหรือป่าวคะ ใหญ่มากค่ะแม่

สงสัยเหมือนกันค่ะ หมอว่าคนเดียว

ท้องสวยมากเลย แม่ทาครีมไหนคร้าา

ใช้ยี่ห้อ Bio Oil ผสมกับโลชั่นที่เราเลือก แต่ทาเยอะๆหน่อยค่ะ

22 สัปดาห์ค่ะ กำหนดคลอด 6 พ.ย ค่ะ