64 ตอบกลับ

ส่วนมาก18wขึ้นไป น้องถึงจะเริ่มตอดรึถีบนิดหน่อยค้ะ ถ้าจะให้น้องดิ้นเลยก็ช่วง22wขึ้นไปจ้า จากคนลูก2ค้า

บ้านนี้ดิ้นครั้งแรก21-22weekเลยค่ะไม่ได้สังเกตุเลยว่าน้องเริ่มตอดตอนไหนรู้สึกอีกทีย้ายจากอีกฝั่งไปอีกฝั่ง😂😂

บ้านนี้ประมาณ23-24wท้องจะไม่นูนขึ้นนะคะเพราะว่าท้องหนาเเต่เราจะรู้สึกได้ว่าเขาดิ้นอยู่ในท้อง😊

เรารู้สึกตอน15wค่ะท้องบาง ไปซาวด์ทีไรหมอจับภาพยากมากเพราะน้องดิ้นไม่หยุด😂ตอนนี้17wรู้สึกกว่าเดิมอีกค่ะ

เพิ่ง 15 wk 3 d อยากรู้สึกบ้างจังค่ะแม่ เป็นห่วงว่าน้องยังสบายดีไหม บางวันก็ให้พ่อเอาหูแนบฟังแทน 😂

ลองนอนหงาย กดเบาๆลองดูค่ะตอนนั้นบ้านนี้ก็อยากรู้สึกเหมือนกันเป็นห่วงน้องแต่พอ17w เริ่มดิ้นเก่งแล้วค่ะ

บ้านนี้21วีค พึ่งเริ่มรู้สึกว่าลูกตอดค่ะ เป็นคนหน้าท้องหนา ตั้งหน้าตั้งตารอลูกดิ้นสุดๆ🥹

บ้านนี้รู้สึกตอน18wค่ะ รู้สึกเหมือนโดนตอดนิดๆ แต่ตอนนี้20+3wแล้ว ดึกดื่นไม่นอนค่ะ ดิ้นบ่อย😂

VIP Member

บ้านนี้รู้สึกตอดตอน18w แต่รุ้สึกดิ้นแรงๆประมาน20wขึ้นค่ะ ส่วนตัวเป็นคนหน้าท้องหนามาก😂

บ้านนี้ท้องแรกหน้าท้องหน้าเป็นคนตัวเล็กรุ้สึกว่าตอดตอน17+วิคดิ้นให้เห็นตอน22+เลย

ท้องแรก 21วีค รู้สึกครั้งแรกค่ะ ท้องสอง 16วีค ท้องสี่ ตอนนี้15วีค ยังไม่รู้สึกเลยค่ะ