5 ตอบกลับ

มาครบ2เดือนพอดีกับน้องเกิด​ มาเยอะกว่าปกติ​.. แบบไหลเลยตกใจมากนึกว่าเป็นอะไรเตรียมจะไปหาหมอแล้วเป็น4วัน... วันที่5หาย.. วันที่6มา.. แล้วก็หายขาดไปเลย​ ใจคอไม่ดีไม่เคยเป็นเยอะขนาดนี้เป็นจนคนรอบข้างทักหน้าซีดมากปากก็ซีด.. ปกติดีมั้ยค่ะแบบนี้

บ้านนี้มาหลังคลอดน้องประมาณ48วันท้องนี้ท้องที่2สายเต้าล้วน..ส่วนตัวรู้สึกว่ามาเยอะกว่าปกติ..มา8-9วันค่ะ

เรามาตอนลูก 5 เดือนค่ะ (ลูกกินเต้า) มา 5 วันเท่าเดิม แต่เยอะกว่าปกติ 3-4 แผ่นอนามัย

ทำไมของเราวาเร็วจังตอนนี้ลูกพรุ่งนี้ก็2เดือน กินเต้าเหมือนกัน ตอนนี้เป็นประจำเดือนมาประมาณ4-5วันเเล้ว แอบกังวลเลยทีนี้555

บ้านนี้มาตอนลูกได้1เดือนพอดีค่ะ

2เดือนแล้วยังไม่มาเลยค่ะ