118 ตอบกลับ

เราท้องได้13w อายุ27 วันที่14เดือนหน้าหมอนัดเจาะเลือดตรวจQuad test นะค่ะ

หนูอายุ16ตรวจแล้วคะ ตอน16+1แบบเจาะเลือดตอนนี้รอผล4มีนาคมอยู่จ้า

อายุ 28 ค่ะ ที่ รพ. มีให้ตรวจฟรี ก็เลยตรวจค่ะ ผลความเสี่ยงต่ำค่ะ

TapFluencer

ของเราหมอไม่เห็นบอกให้ตรวจเลยค่ะ สงสัยต้องขอหมอตรวจเอง

ตรวจค่ะบ้านนี้27โดนตรวจน้ำคร่ำไปเรียบร้อยกำลังรอผลอยู่ค่ะ

บ้านนี้ 26 ตรวจเหมือนกันค่ะ จะได้สบายใจ แค่เจาะเลือดไปตรวจเฉยๆ

แม่คะ ที่หมอเจาะเลือดเรา หมอตรวจให้ทุกอย่างเลยใช่มั้ยคะ

บ้านนี้แม่อายุ24ได้เจาะเลือดตรวจผลค่ะ ผลออกมาโอกาสน้อยมาก

เรา24นัดตรวจคดกรองดาวน์เดือนหน้าเมิ้ลตรวจเพื่อความสบายใจ

VIP Member

เค้าให้ตรวจทุกช่วงอายุแล้วค่ะ เพราะความเสี่ยงมีทุกอายุ ..

อายุ 26ปีคะ. หมอก็ให้ตรวจคะ ตอนอายุครรภ์ 14-16 สัปดาห์ คะ