70 ตอบกลับ

4 พ.ย. ด้วยค่ะเตรียมใกล้ครบแล้วเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ยังไม่ได้เตรียมอะไรสักอย่างเลยค่ะ

ยังไม่เตรียมค่ะ 5พ.ย ครอบครัวเเฟนไม่ให้เตรียม

ก็มีคนพูดน่ะค่ะแต่แม่บ้านนี้การเงินไม่ค่อยดีเลยต้องทยอยซื้อของลดราคา

ยังไม่เตรียมคะ ครอบครัวแฟนไม่ให้เตรียม

8พ.ย พึ่งจะเริ่มซื้อค่ะ แอบๆซื้อค่ะ😁😁

3พ.ยค้า ตอนนี้29+4ค่ะยังไม่มีของใช้เลย5555

28 พ.ย บ้านนี้ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลยค่ะ

บ้านนี้32+6wยังไม่ได้เตรียมอะไรเลยค้ะ

24 พ.ย ยังไม่ได้เตรียมเลยทางบ้านถือค่ะ

17พฤศจิกายนจ้าา ใกล้คบเเรัว