55 ตอบกลับ

วันที่2กันยา ตอนนี้น้องเริ่มป่วนแล้วค่ะ กลางคืนดิ้นสนุกเลย เปลี่ยนฝั่งนอนประหนึ่งที่ในท้องกว้างงง คุณพ่อก็จะเห่อๆหน่อย ได้ลูกสาว เตรียมของยังไม่ครบเลย เหลืออีกนิดๆหน่อยๆ (หรือเปล่าไม่รู้)

12 กันยาจ้า ลืมเตรียมไว้แล้ว อาการตอนนี้คือปวดหลังมากเวลานั่งเวลาเดิน ตอนนอนจุกท้องอึดอัดหายใจไม่ค่อยสะดวก 5555

Super Mum

พร้อมคลอดแล้วค่ะ รอแต่ตัวเล็กพร้อม ไม่มีอาการแพ้เลยค่ะ เป็นเด็กดีมากๆเลย ☺️💕 สาวน้อย 1 กันยา

ของครบพร้อมคลอดแล้วค่ะ นานกว่านี้เตรียมไม่ไหวแล้ววว ขนาดเตรียมก่อนช่วง 25w ยังเหนื่อยเลยค่ะ

ติดตามคุณแม่จากในกลุ่มคุณแม่ในเฟส ไม่คิดว่าจะมาเจอในแอพคุณแม่ คุณแม่น่ารักมากเรยค่ะ❤️

แอบปลื้มคุณแม่555555

กันยาเหมือนกันค่ะ ยังไม่ได้เตรียมใลเลย แฟนไม่ให้เตรียม หัวโบราณ😅🤭

กำหนด 13 กันยายังไม่ได้เตรียมอะไรเลยท้องแรกเตรียมไม่ถูกเลยค่ะ 🤣

บ้านนี้ไม่รู้เลยต้องเตรียมอะไรบ้าง

ยังไม่เตรียมเลยจ่ะ 17 กันยาลูกสาวเริ่มส่งสันยานตุยท้องเก่ง

แม่สวยจังเลยค่ะ ลูกเกิดมาต้องน่าหยิกแก้มมากเลยค่ะ😍😻

เตรียมบ้างแล้วค่ะ น้ำหนักพุ่งมากเลยขึ้นมา11โลแล้ว

28+3 5กันยาค่ะ ตอนนี้อึดอัดมากค่ะน้องดิ้นเก่งมาก🤣