55 ตอบกลับ

เรากำหนดคลอดจริง 12 พ.คค่ะ แต่หมอนัดผ่าวันที่ 1 แล้ว ตื่นเต้น

10พ.ค ค่ะเงียบมากเลย เมื่อไหร่จะแตกก็ไม่รู้อึดอัดมาก

VIP Member

10 พ.ค เจ็บเตือนท้องแข็งบ่อย อยากแตกแล้วจะเดินไม่ไหว 😂

VIP Member

บ้านนี้2พ.คยังไม่มีอาการอะไรเรยค่ะ อยากคลอดแล้ว

กำหนดคลอด5พ.ค.ยังไม่มีวี่แววเลยค่ะ อยากแตกแล้ว

7พ.ค ยังไม่แตกคะแต่ท้องลดลงลุกขึ้นนั่งลำบากคะ

4พ.คเหมือนกันค่ะปวดเตือนแต่ยังเงียบยุเลยค่ะ

4 พค เหมือนกันคะ ยังเงียบยุเลย แม่อยากแตกแล้ว

16พ.ค มีเจ็บเตือนบ้างแล้วว แต่อยากแตกแล้ว5555

1พ.คแต่เริ่มเจ็บท้องมีท้องแข็งบ่อยแล้วคะ