34 ตอบกลับ

31+5 วิค นอนลำบากมากค่ะ ท้องแข็ง ตะแคงได้แค่ซ้าย เริ่มมีอาการเป็นตะคริวตอนกลางคืน

อีกไม่นานเกินรอแล้วววว...กำหนด22กันยา จะว่าไปก็ไวเหมือนกันนะ..สุ้ๆไปด้วยกันค่ะ

ทางนี้รอหมอซาวอีกทีวันที่3นี้แหละค่ะ

TapFluencer

บ้านนี้35วีค นอนลำบากมากๆค่ะ ปวดร้าวไปหมด เดินก็แทบไม่ไหวค่ะ ปวดหน่วงลงขาหนีบ

ท้องแข็งเหมือนกันค่ะ นอนไม่หลับ อึดอัดมากค่ะ 34+3 วีค สู้กันต่อไปค่ะแม่

บ้านนี้ปวดทั้งตัว เริ่มบวม ท้องแข็ง บอ่งท้องแก่ยิ่งกอนเก่งด้วย

34+5 เวลานั่งนานๆแล้วท้องแข็งบ่อยมาก หมอบอกให้นอนเยอะๆเอาค่ะ😊

VIP Member

32w1d วันนี้เหมือนกันเลยค่ะ ปวดหน่วงมากๆ เดินแทบไม่ไหว ท้อง 2 ค่ะ

หลับยากมากเลยค่ะ ปวดฉี่ทุก2นาทีเลยง่วงก็ง่วงนอนไม่หลับ

บ้านนี้นอนไม่ค่อยหลับขาก็ปวดบวมมากเลยนะทรมานสุดๆเลยค่ะ

บ้านนี้ กินเก่งขึ้นบ่อยขึ้น โก่งตัวบ่อย นานๆทีท้องแข็ง