21 ตอบกลับ

30wลาเลยค่ะบ้านเดินไม่ไหว บริษัทก็ใจดีมากอนุญาตให้ลาได้

บ้านนี้กะจะลา20มีนาเหมือนกันค่ะ น้องได้38w ลาช้าไปไหมคะ

ตจว.เหมือนกันค่ะกลับไปคลอด ตจว.ด้วยเลยจะรอพบคุฯหมอรอบ36wก่อนจะไหวไหม

คนแรกทำยันถึงวันคลอดเลยค่ะ ท้องสองก็คงเหมือนกัน

บ้านนี้34+2W ยังทำงานอยู่คะ กำหนด29มีนาคม ว่าจะขอลา36w

บ้านนี้กะทำยันคลอดเลยค่ะ โชคดีที่ทำงานเข้าใจ 😄

33w ยังทำงานอยู่ค่ะ กะไว้ว่าสัก 38w ค่อยลาค่ะ

บ้านนี้ลาคลอด 21มีนาคม66ค่ะ 38w1d 😁😁

ลาออกจากงาน33วีค5วันค่ะ

ลาออกตั้งแต่ 15w ค่ะ

Super Mum

สู้ๆ นะคะแม่