107 ตอบกลับ

กินทุกยี่ห้อเลยไม่ต้องเน้นยี่ห้อใดยี่ห้อนึ่งเดี๋ยวคลอดลูกมาลูกแพ้นมวัว เช่น ไวตามิ้ลล์ ซังซัง แลคตาซอย ดีน่างาดำ ดัชมิ้คล์รสจืด แอนมัม แอนลีน ตราหมี น้ำเต้าหู้ นมเปรี๊ยว เช่นวันกินน้ำเต้าหู้ พรุ่งนี้กินดีน่างาดำ

เช้า แอนมัม หรือแอนฟา ผสมกับจมูกข้าวกล้องไรเบอรรี่วีวีไอพี กลางวัน อัลม่อนสลับกับดีน่างานดำ ก่อนนอน ตราหมีสลับกับโฟโมทค่ะ

แบบชงรสจืดดื่มตอนเช้าค่ะ แบบกล่อง รสผลไม้รวมรสส้มแม่จะดื่มก่อนนอนเป็นบางวันที่รู้สึกถ่ายยากค่ะ ดื่มแทนนมเปรี้ยวไปเลย

แอนมัมค่ะ พี่ที่ทำงานบอกกินแล้วผมลูกเขาออกมาดกดำมากทั้งที่พ่อหัวล้าน 😅 ไม่รู้เกี่ยวไหม แต่กินก็ไม่เสียหายนะค่ะ

VIP Member

เรากินยี่ห้อ3อันบนค่ะ แล้วแต่ว่าตอนไปซื้อมีโปรอะไร เคยดูข้างกล่องแล้วสารอาหารใกล้เคียงกันค่ะ

VIP Member

* บ้านนี้ดื่มแอนมัมมอลต์ เอนฟามาม่า ดีน่างาดำค่ะ สลับกัน แต่เน้นดีน่างาดำคร้าบ

VIP Member

ไม่กินผลิตภัณฑ์นมที่ทำมาเพื่อแม่เลยค่ะ กินนมธรรมดา สลับกับน้ำเต้าหู้ค่ะ

แอนลีนทานก่อนนอนประจำอยู่แล้วตอนนี้เลยเพิ่มแอนมัมอีกแก้วตอนเช้า

VIP Member

แอนมัม แล๊คตาซอยหวานน้อย โฟรโมสต์รสจืด ดีน่างาดำ น้ำเต้าหู้ สลับๆๆกันไป

บ้านนี้ทานทุกตัวที่เป็นรสจืดส่วนมากจะเน้นเป็นUHTนมกล่องจ้าขี้เกียจชง😁

สารพัดเลยคะ วัวแดง ตราหมี นมเปรี้ยว โฟร์โมสต์ น้ำเต้าหู้ นมถั่วเหลือง