164 ตอบกลับ

14 wk 3 day น้องเพศชายคะ แบบเจอโครโมโซมคะ คุณแม่ดูสุขภาพน้องด้วย คุณแม่อายุเยอะคะ

14วีคเหมือนกันค่ะไปหาหมอเมื่อวาน หมอบอกน้องยังตัวเล็กยังไม่เห็นเพศค่ะ

บ้านนี้ซาวด์ตอน14วีคหันหลังไห้ยังไม่รู้เลยว่าเป็นช/ญแต่ในใจอยากได้หญิง

บ้านนี้ 30+2 วีคแล้ว แต่ยังไม่ทราบเพศลูกเลยค่ะ เพราะน้องคว่ำตลอดเลยค่ะ😂

ถ้า ผช 14วีคถ้าไม่หนีบขาน่าจะทราบแล้ว บ้านนี้ ผญ 20วีคหมอบอกลุกสาสคะ❤️

บ้านนี่ไปตอน 14 วีคน้องหนีบไว้ค้าบ วันนี้ไปอีกครบ 18 วีคพอดี จู๋ชัดเลยงับ

TapFluencer

บ้านนี้ลุงหมอบอกผช.ตอน11วีค แต่รอคอนเฟิมอีกทีอาทิตนี้ครบ15วีคจ้า

ของเราเป็นแบบนี้ ตรวจตอน 11w5d คุณหมอบอกเหมือนจู๋เลย น่าจะเป็นผู้ชาย ค่ะ

ได้ญ หรือ ช ค่ะ

12 วีค โชว์จู๋เล็กๆ แล้วจากนั้นแม่ตรวจนิฟ ผลได้ชายแน่นอน ไม่มีผิดพลาด

รู้เพศได้ตั้งแต่ GA16wksค่ะ แต่ถ้าจะให้ชัดเจนชัวร์ๆเลยต้อง U/S ตอน GA 20wksค่ะ