105 ตอบกลับ

แม่ชื่อ เมย์ พ่อชื่อ จอห์น ลูกออกมาจะให้ชื่อ โมจิ ค่ะ บ้านนี้ ผญ

ผู้ชายจะให้ชื่อ...พู่กัน /หญิง จานสีค่ะ #ออกเเบบอาร์ตๆหน่อย😄😄

บ้านนี้คุณตาตั้งให้ ว่า น้องวิวาห์คะ ชื่อจริง ด.ญ วรรณวิวาห์

ชื่อน่ารักค่ะ♥️♥️

หมอบอกว่าผู้ชาย​ ซาวเห็นจู๋​ ก็เลยตั้งชื่อน้องต้นรักค่ะ🥰

VIP Member

ถ้า ผู้หญิง ชื่อน้องมิลิน ค่ะ แต่ถ้าผู้ชาย ชื่อน้องมายู

บ้านนี้คุณแม่ตั้งว่า Axel Helgi ค่ะชื่อกลางคุณพ่อตั้งให้ค่ะ

VIP Member

ถ้าผู้ชายชื่อ ออกัส ผู้หญิงชื่อ โฟกัส อีกชื่อ ญาดา

มีสองชื่อ ชื่อน้อง ไอม่อนกับน้องกับน้องสมายด์

พ่อเค้าอยากให้ชื่อ ฮิเมะ แม่ๆว่าแปลกมั้ยคะ

ใช่ค่ะ ไอเราก็ไม่เคยได้ยิน เลยงงว่าเอามาจากไหน 55

เราตั้งว่า พรีเมียร์ ค่ะ แม่กับพ่อชอบฟุตบอล