6 ตอบกลับ

ที่บ้านเราก้ถือค่ะจะใหไปซื้อตอน8เดือนแต่แฟนเราต้องเกนทหารไม่รุ้จะได้เป้นไหมเลยต้องซื้อไว้ตั้งแต่10W

บ้านนี้22w6d คุยๆกันไว้ว่าจะเริ่มทยอยซื้อเดือนเมษา คุณพ่อทำงานคนเดียวเลยต้องทยอยซื้อ

แล้วแต่สดวกเลยค่ะแม่ทยอยชื้อได้ค่ะรอชื้อที่เดียวไม่ทันค่ะของใช้มันเยอะค่ะแม่

จริงๆก็เริ่มซื้อได้นะคะ คุณแม่ แต่พ.ค นี้มีงาน bbb ของใช้ลดราคาเยอะค่ะ

เเล้วเเต่ความคิดเเต่ละคนจ้า บางคน7-8เดือนเดินชื้อไม่ไหวเเล้ว

ตามสะดวกเลยค่ะ ตอนท้องแก่เก็บแรงไว้ซักอย่างเดียวค่ะ