26 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้พร้อมหิ้วค่ะ หมอนัดคลอดวันทีี่ 6 นี้ จากกำหนด 22 มีนา ทั้งตื่นเต้น ทั้งกลัว ปนกันไปหมด

บ้านนี้ก็ซักแลวค้ะพึ่งซักวันนี้เองค้ะ 36+6แลวค้ะ ตื่นเต้นๆ

38+3 เตรียมแล้วค่ะ แต่ยังนิ่งๆอยู่ ยังไม่มีเจ็บเตือนเลยค่ะ

บ้านนี้แตกแล้วค่ะ กำหนด26/3/63 คลอด4/3/63 36+6w ❤️

@จา ขอบคุณค่ะ

บ้านนี้38+2 เตรียมหิ้วแล้วจร้า วันนี้มากระตุ้นคลอดแล้ว

ขอให้คลอดง่ายๆ น้องแข็งแรงนะคะคุณแม่

37+2เตรียมหิ้วแล้วจร้าเริ่มมีเจ็บเตือนแล้วจร้า

อายุครรภ์เช่นเดียวกัน นับวันรอเลยคุณแม่

ทยอยซักแล้วคะ ตอนนี้เหลือแต่พวกเสื้อผ้า

37+6 wk รอหิ้วกระเป๋าจ้า แต่ยังเงียบอยู่เลย

ใกล้แล้ว อดทนอีกนิดนะ คุณแม่

VIP Member

11เมษา เตรียมรอไว้เรียบร้อยแล้วนะค่ะ

บ้านนี้เตรียมตั้งแต่มกราคมแล้วค่ะ