ท้องจร้า

❤️แม่ๆจำเราได้ไหม ที่เคยเอาที่ตรวจมาปรึกษา แล้วสุดท้ายไม่ได้ท้อง แต่ปจด ไม่มาค่ะ นี้เข้า2 เดือน เต็มแล้ว ??? ปวดหัวนม เรยลองตรวจ ตอนสายๆ เข้มและชัดมากค่ะ ? ตอนแรกหมดหวังแล้ว ขอบคุณทุกคนนะค่ะ ไปฝากท้องได้เรยไหมค่ะ

ท้องจร้า
27 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

ยินดีด้วยนะค้า ไปฝากได้เลยค่ะ ยิ่งฝากเร็วยิ่งดี หมอจะให้ยาสำหรับบำรุงครรภ์มาทาน น้องจะได้เเข็งเเรงค่ะ???

ยินดีด้วยนะ รีบไปฝากเลยค่ะ กินยาบำรุงช่วง3เดือนแรกจะดีกับระบบประสาทน้องมากๆ

ยินดีด้วยค่ะ ฝากเร็วเท่าไหร่ยิ่งดีค่ะ คุณหมอจะได้ให้ยามาทานบำรุง

??ยินดีด้วยนะคะแม่ สมหวังแล้ว.ไปฝากเลยคะ

รีบไปเลยค่าา จะได้ยามาบำรุงน้อง

ยินดีด้วยจ้า ไปฝากท้องเลยนะ

ยินดีด้วยนะคะ???

VIP Member

ฝากท้องใด้เลยค่ะ

ฝากได้เลยจร้าแม่

ยินดีด้วยค่ะแม่