8 ตอบกลับ

ของเรา40+3เลยกำหนดไปรพ.เหน็บยาปากมดลูกก็ไม่เปิดคนอื่นคลอดกันหมดเรารอจนเตียงสุดท้ายไม่มีอาการใดๆทั้งสิ้น ทุดท้ายจบที่กาผ่า ตอนนี้นองได้8วันแล้วจ้า

บ้านนี้39+4เจ็บท้องหมอไล่กลับบ้านไม่กลับผมสุดท้ายให้ยาเร่งเจ็บท้อง23ชั่วโมงเบ่ง2ทีออกเลย ทรมารมากตอนเจ็บท้องรอคลอด

บ้านนี้คลอดแล้วจ้าคลอดตอน39+5นอนโรงบาล3วันเต็มจนหมอต้องใช้ยาเร่งคลอดทรมานมากค่ะแต่พอเข้าห้องคลอดเบ่ง2ครั้งออกเลย

อยากคลอดแล้วแม่ 😢

อยากสอบถามอาการตอนนี้จังเลยค่ะเพราะบ้านนี้ก็กำลังจะคลอดเหมือนกันอยากรู้ว่าเป็นไงบ้างคะ

ยังไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ 😢 ไม่รู้จะทำยังไงแล้วไม่ยอมออกมาซักที

2 เซน ตอนตี 1 6 โมงเช้าก็ยัง 2 เซน แต่หลังจากนั้นไม่นานก็คลอด คลอด 7:52 รอไม่นานมากค่ะ แป๊บเดียว

VIP Member

ของเรา 38+2 8โมงเช้า4เซน 11 โมง6เซน บ่ายโมงคลอดจ้า

Super Mum

เป็นไงบ้างคะแม่ตอนนี้

ขอให้ได้คลอดนะคะ

VIP Member

อดทนจ้า สู้ๆ