54 ตอบกลับ

VIP Member

ได้ค่ะ เราเปลี่ยนแค่ลิปสติกเป็นแบบออแกนนิคค่ั

บ้านนี้ไม่ห้ามค่ะแต่แม่ไม่ค่อยชอบแต่งหน้าค่ะ

แต่งได้ปกติค่ะ แต่บ้านเริ่มขี่เคลียดเเต่งเองค่ะ

บ้านนี้ห้ามเด็ดขาดเลยค่ะ

ครีมบ้างอย่างก้อใช้ไม่ได้สำหรับคนท้องนะค่ะ

แต่งค่ะ​ บางๆเบาๆพอมีสีสันนิดหน่อยจ้า🥰🤰

VIP Member

ได้คะ​ บ้านนี้ก็แต่งแต่ลงครีมทาแป้งบางๆ

บ้านนี้ สกินแคร์ ยังห้าม เลยค่ะ 😭

เอาใจอยากเหมือนกันนะคะพ่อบ้านนี้😁😁😁😁

😂😂😂😂สู้ๆๆๆๆค่ะอารมณ์พ่อบ้านก้คล้ายยยเราล่ะเนาะ

บ้านนี้พ่อชอบให้แต่งหน้าแต่งตัวมากจ้า

ต่างจากบ้านนี้เลยค่ะแม่ 😭

VIP Member

บ้านนี้ทาปกติ แต่งปกติค่ะ

บ้านนี้อิพ่อห้ามเด็ดขาดเลยค่ะ

VIP Member

บ้านนี้เเต่งปกติน่ะค่ะ

อิพ่อบ้านนี้ ห้ามค่ะ ไม่รู้ไปได้ยินที่ไหนมา ว่าคนท้องแต่งหน้าไม่ได้ 😭