14 ตอบกลับ

จริงจริงลูกจะได้ยินดีเลยช่วง20อาทิตย์นะค่ะ คุณแม่ฟังเพลงMozart for baby นะค่ะดีมากจะทำให้ผ่อนคลายและส่งผลให้ลูกมีพัฒนาการที่ดีด้วยนะค่ะ เราฟังทุกวันก่อนนอนหลับสบายเลยค่ะ

จริงๆคุยเลยก็ได้น่ะค่ะสุขภาพจิตเราจะได้ดีด้วยค่ะทำให้คุณแม่อารมณ์ดีก็ส่งผลถึงลูกเหมือนกันค่ะ

5 เดือนค่ะ พอคุยและสะกิดท้องหน่อย เตะดึงดั้งเลยค่ะ บ้านนี้ลูกสาวแต่น่าจะซนเตะบ่อยมากค่ะ

เริ่มคุยตั้งเเต่3เดือนค่ะ ตอนนี้6เดือนเเล้ว ทั้งคุย ทั้งเปิดเพลง ทั้งเปิดนิทาน

เริ่มคุยตั้งแต่รู้ว่าท้องค่ะ เพราะเหงามากค่ะ อยู่บ้านคนเดียวตลอดค่ะ

คุยตั้งแต่รุ้ว่าท้องเลยค่ะ 6วีค และคุยด้วยทุกวันจนตอนนี้24วีคแล้วค่ะ

5เดือนค่ะทั้งคุยทั้งเปิดเพลงให้ฟัง😆

เริ่มคุยตอนเดือนที่3อดใจรอไม่ไหว😂😂

คุยตั้งแต่1เดือนค่ะที่รุว่าท้อง

ตั้งแต่วันแรกที่ตรวจเจอ2ขีดจ้า