1278 ตอบกลับ

คนที่3 เพราะคนอื่นโดนตัดลงต้นไม้จนหมด แล้วคนที่3 ไม่ได้ลงด้วยอยู่บนต้นไม้คนเดียว

555 น่าสงสารที่สุดต่างหาก เบอร์4 น่าเอ็นดูมาก ไม่รู้เรื่องรู้ราวกับเพื่อนๆเล้ยยยย

โง่ทุกคนเลยคะ พากันปีนขึ้นไปทำไม๊บนต้นไม้สูงก็สูง เดี๋ยวก็ตกตายห่ากันพอดี 5555

คนที่ 3 ค่ะ เป็นคนที่ไม่เหลือใครเลย สุดท้ายต้องโดดเดี่ยวอย่างลำพัง

VIP Member

4 เพราะนั่งเฉยๆก็จะไม่ตก แต่ดันโง่เลื่อยกิ่งไม้ตัวเองให้ตกซะงั้น

VIP Member

โง่ทุกคนค่ะเพราะไม่คิดจะเอาใครนอกจากตัวเองเห็นแก่ตัวค่ะ

4.โง่สุด รึว่า1.​ ฮ่าๆ​ๆไม่ได้ตัดไม้​ จะขึ้นไปนั่งกะเขาทำไม

VIP Member

คิดว่าคนที่ ฉลาดคือ 1. เพราะผ่านประสบการณ์มาเยอะ ปล่อยวาง.

คนที่3 เพราะคนอื่นจะได้ตกลงไปก่อน อยู่บนต้นไม้ทำไมอ่ะ

ชอบคนที่4ค่ะ เอาตัวเองออกจากคนที่ไม่หวังดีกับตัวเอง