4 ตอบกลับ

สำหรับบ้านนี้นะคะมีลูกชาย แม่ว่า เบบี้เลิฟพาวเวอร์เพนท์ใช้ดีนะคะ กลางคืนใช้แผ่นเดียวจนถึงเช้าเลยค่ะไม่รั่วไม่ซึมออกมาเลยค่ะ ราคาก็ไม่แพงด้วยค่ะกลางๆ

ลองเปลี่ยนมาเป็นยี่ห้อที่แม่บอกดูค่ะ แผ่นเดียวได้ทั้งคืนค่ะถ้าน้องไม่อึนะคะ😅

genkiค่ะ เพิ่งมาเปิดตลาด เราใช้แบบขนาดทดลองที่เค้าส่งฟรีมาให้ด้วย แต่แพงหน่อยใช้ดีมากซึบซับดี มีแทปวัดความชื้นด้วยไม่เปียกชื้น คือดีค่ะ

กลางคืนลูกเราใช้ ราสคาลแอนด์เฟรนด์ แผ่นเดียวจบยันเช้าค่ะ ไม่ซึม ไม่เหม็น

เมอร์รี่ค่ะ